Listi yfir starfandi byggingarfulltrúa

Hér er listi yfir starfandi byggingarfulltrúa í sveitarfélögum landsins sem tilkynntir hafa verið til Mannvirkjastofnunar og Skipulagsstofnunar. Sveitarfélög eru ábyrg fyrir ráðningu byggingarfulltrúa en þeim ber að tilkynninga ráðningu þeirra til Mannvirkjastofnunar. 

Sveitarstjórn tilkynnir Mannvirkjastofnun um skráningu byggingarfulltrúa með umsóknareyðublaði sem nálgast má hér. Hægt er að fylla umsóknareyðublaðið út rafrænt nema undirskrift, hún skal vera gerð með eigin hendi umsækjanda eftir að hann hefur prentað út útfyllt eyðublað. 

Umsókn skal senda eða skila til Mannvirkjastofnunar, Skúlagötu 21, 101 Reykjavík. Einnig er möguleiki að skanna umsókn og senda með tölvupósti á netfangið mvs@mvs.is eða senda gögn með faxi númer 591 6001. 

Vinsamlegast hafið samband við Mannvirkjastofnun mvs(hjá)mvs.is varðandi frekari upplýsingar eða athugasemdir.

AkrahreppurJón Örn Berndsenjobygg@skagafjordur.is
AkraneskaupstaðurStefán Þór SteindórssonStefan.steindorsson@akranes.is
AkureyrarkaupstaðurBjarki Jóhannssonbjarkij@akureyri.is
ÁrneshreppurBogi Kristinsson Magnusenbyggingarfulltrui@dalir.is
ÁsahreppurRúnar Guðmundssonrunar@hvolsvollur.is
BláskógabyggðRúnar Guðmundssonrunar@sudurland.is
BlönduósbærÞorgils Magnússonbyggingafulltrui@blonduos.is
BolungarvíkurkaupstaðurGísli Gunnlaugssonbyggingarfulltrui@bolungarvik.is
BorgarbyggðLulu Munk Andersenlulu@borgarbyggd.is
BorgarfjarðarhreppurSigurður Jónssonsigurdur@verkaust.is
BreiðdalshreppurElís B. Eiríkssonelis@verkaust.is
DalabyggðBogi Kristinsson Magnussenbyggingarfulltrui@dalir.is
DalvíkurbyggðBörkur Þór Ottóssonborkur@dalvikurbyggd.is
DjúpavogshreppurÞórhallur Pálssontp@strympa.is
Eyja- og MiklaholtshreppurJökull Helgasonjokull73@simnet.is
EyjafjarðarsveitJósavin Gunnarssonjg@bugardur.is
FjallabyggðÁrmann Viðar Sigurðssonarmann@fjallabyggd.is
FjarðabyggðValur Sveinssonvalur.sveinsson@fjardabyggd.is
FljótsdalshéraðGunnlaugur Rúnar Sigurðssongunnlaugur@egilsstadir.is
FljótsdalshreppurSveinn Þórarinssonfljotsdalshreppur@fljotsdalur.is
FlóahreppurHelgi Kjartanssonhelgi@sudurland.is
GarðabærAnna Guðrún Gylfadóttirannagy@gardabaer.is
GrindavíkurbærSigmar Björgvin Árnasonbygg@grindavik.is
Grímsnes- og GrafningshreppurRúnar Guðmundssonrunar@sudurland.is
GrundarfjarðarbærGunnar Sigurgeir Ragnarssonbygg@grundarfjordur.is
GrýtubakkahreppurJósavin Gunnarssonjg@bugardur.is
HafnarfjarðarbærHildur Bjarnadóttirhildur@hafnarfjordur.is
HelgafellssveitJökull Helgasonjokull73@simnet.is
HrunamannahreppurRúnar Guðmundssonrunar@sudurland.is
HúnavatnshreppurBjarni Þór Einarssonbthe@itn.is
Húnaþing vestraEyjólfur Þórarinssoneyjolfur@stodehf.is
HvalfjarðarsveitGuðný Elíasdóttirbygging@hvalfjordur.is
HveragerðisbærJón Friðrik Matthíassonjonfridrik@hveragerdi.is
HörgárbyggðJósavin Gunnarssonjg@bugardur.is
ÍsafjarðarbærÓlöf Guðný Valdimarsdóttirbygg@isafjordur.is
KaldrananeshreppurJón Hörður Elíassonkviabali@snerpa.is
KjósahreppurJón E. Guðmundssonskipulag@kjos.is
KópavogsbærGísli Norðdahlgislin@kopavogur.is
KópavogsbærValdimar Gunnarssonvaldimarg@kopavogur.is
LanganesbyggðGaukur Hjartarsongaukur@nordurthing.is
MosfellsbærÁsbjörn Þorvarðarsonab@mos.is
MýrdalshreppurVigfús Þór Hróbjartssonbygg@vik.is
NorðurþingGaukur Hjartarsongaukur@husavik.is
Rangárþing eystraAnton Kári Halldórssonbyggingarfulltrui@rang.is
Rangárþing ytraHaraldur Birgir Haraldssonbirgir@ry.is
ReykhólahreppurBogi Kristinsson Magnussenbyggingarfulltrui@dalir.is
ReykjanesbærSveinn Björnssonsveinn.bjornsson@reykjanesbaer.is
ReykjavíkurborgNikulás Úlfar Mássonnikulas.ulfar.masson@reykjavik.is
SandgerðisbærJón Benjamín Einarssonjonben@sandgerdi.is
SeltjarnarneskaupstaðurSigurður Valur Ásbjarnarsonbyggingarfulltrui@seltjarnarnes.is
SeyðisfjarðarkaupstaðurSigurður Jónssonsigj@sfk.is
SkaftárhreppurSigurður Þ. Jakobssonsigjak@simnet.is
SkagabyggðJakob Guðmundssonarbakki@simnet.is
Skeiða- og GnúpverjahreppurRúnar Guðmundssonrunar@utu.is
SkorradalshreppurSæmundur Víglundssonbygg@skorradalur.is
SkútustaðahreppurBjarni Reykjalínbjarni@thingeyjarsveit.is
SnæfellsbærSmári Björnssonsmari@snb.is
StrandabyggðGísli Gunnlaugssongisli@tvest.is
StykkishólmsbærSigurbjartur Loftssonbygg@stykkisholmur.is
SúðavíkurhreppurÁrni Traustasonat@verkis.is
SvalbarðshreppurGaukur Hjartarsongaukur@nordurthing.is
SvalbarðsstrandarhreppurJósavin Gunnarssonjg@bugardur.is
Sveitarfélagið ÁrborgBárður Guðmundssonbardur@arborg.is
Sveitarfélagið GarðurJón Benjamín Einarssonjonben@svgardur.is
Sveitarfélagið HornafjörðurGunnlaugur Róbertssongunnlaugur@hornafjordur.is
Sveitarfélagið SkagafjörðurJón Örn Bendsenjobygg@skagafjordur.is
Sveitarfélagið SkagaströndBragi Þór Haraldssonbragi@stodehf.is
Sveitarfélagið VogarSigurður Valtýssonsigurdur@vogar.is
Sveitarfélagið ÖlfusSigurður Jónssonsigurdur@olfus.is
TálknafjarðarhreppurÁrni Traustasonat@verkis.is
TjörneshreppurGaukur Hjartarsongaukur@nordurthing.is
Varnar- og öryggissvæði, hafsvæðiMannvirkjastofnunmvs@mvs.is
VestmannaeyjabærSigurður Smári Benónýssonbygg@vestmannaeyjar.is
VesturbyggðÁrni Traustasonat@verkis.is
VopnafjarðarhreppurSigurður Jónssonsigurdur@verkaust.is
ÞingeyjarsveitBjarni Reykjalínbjarni@thingeyjarsveit.is
Til baka