Listi yfir starfandi byggingarfulltrúa

Hér er listi yfir starfandi byggingarfulltrúa í sveitarfélögum landsins sem tilkynntir hafa verið til Mannvirkjastofnunar og Skipulagsstofnunar. Sveitarfélög eru ábyrg fyrir ráðningu byggingarfulltrúa en þeim ber að tilkynninga ráðningu þeirra til Mannvirkjastofnunar. 

Sveitarstjórn tilkynnir Mannvirkjastofnun um skráningu byggingarfulltrúa með umsóknareyðublaði sem nálgast má hér. Hægt er að fylla umsóknareyðublaðið út rafrænt nema undirskrift, hún skal vera gerð með eigin hendi umsækjanda eftir að hann hefur prentað út útfyllt eyðublað. 

Umsókn skal senda eða skila til Mannvirkjastofnunar, Skúlagötu 21, 101 Reykjavík. Einnig er möguleiki að skanna umsókn og senda með tölvupósti á netfangið mvs@mvs.is eða senda gögn með faxi númer 591 6001. 

Vinsamlegast hafið samband við Mannvirkjastofnun mvs(hjá)mvs.is varðandi frekari upplýsingar eða athugasemdir.

Sigurður Jónssonsigurdur@olfus.is
AkrahreppurJón Örn Berndsenjobygg@skagafjordur.is
AkraneskaupstaðurStefán Þór Steindórssonstefan.steindorsson@akranes.is
AkureyrarkaupstaðurLeifur Kristján Þorsteinssonleifur@akureyri.is
ÁrneshreppurBogi Kristinssonbyggingarfulltrui@dalir.is
ÁsahreppurRúnar Guðmundssonrunar@utu.is
BláskógabyggðRúnar Guðmundssonrunar@utu.is
BlönduósbærÞorgils Magnússonbyggingafulltrui@blonduos.is
BolungarvíkurkaupstaðurGísli Gunnlaugssonbyggingarfulltrui@bolungarvik.is
BorgarbyggðÞórólfur Óskarssonthorolfur@borgarbyggd.is
BorgarfjarðarhreppurSigurður Jónssonsigurdur.jonsson@efla.is
DalabyggðBogi Kristinssonbyggingarfulltrui@dalir.is
DalvíkurbyggðBörkur Þór Ottóssonborkur@dalvikurbyggd.is
DjúpavogshreppurSveinn Jónssonbyggingarfulltrui@djupivogur.is
Eyja- og MiklaholtshreppurJökull Helgasonjokull73@simnet.is
EyjafjarðarsveitVigfús Björnssonvigfus@sbe.is
FjallabyggðÁrmann Viðar Sigurðssonarmann@fjallabyggd.is
FjarðabyggðValur Sveinssonvalur.sveinsson@fjardabyggd.is
FljótsdalshéraðGunnlaugur Rúnar Sigurðssongunnlaugur@egilsstadir.is
FljótsdalshreppurSveinn Þórarinssonfljotsdalshreppur@fljotsdalur.is
FlóahreppurRúnar Guðmundssonrunar@utu.is
GarðabærAnna Guðrún Gylfadóttirannagy@gardabaer.is
GrindavíkurbærPétur Bragasonbygg@grindavik.is
Grímsnes- og GrafningshreppurRúnar Guðmundssonrunar@utu.is
GrundarfjarðarbærÞorsteinn Birgisson
GrýtubakkahreppurVigfús Björnssonvigfus@sbe.is
HafnarfjarðarkaupstaðurHildur Bjarnadóttirhildur@hafnarfjordur.is
HelgafellssveitJökull Helgasonjokull73@simnet.is
HrunamannahreppurRúnar Guðmundssonrunar@utu.is
HúnavatnshreppurBjarni Þór Einarssonbthe@itn.is
Húnaþing vestraÓlafur Jakobssonbyggingarfulltrui@hunathing.is
HvalfjarðarsveitGuðný Elíasdóttirbygging@hvalfjardarsveit.is
HveragerðisbærJón Friðrik Matthíassonjonfridrik@hveragerdi.is
HörgársveitVigfús Björnssonvigfus@sbe.is
ÍsafjarðarbærÓlöf Guðný Valdimarsdóttirbygg@isafjordur.is
KaldrananeshreppurJón Hörður Elíassonkviabali@drangsnes.is
KjósarhreppurJón E. Guðmundssonskipulag@kjos.is
KópavogsbærValdimar Gunnarssonvaldimarg@kopavogur.is
LanganesbyggðGaukur Hjartarsongaukur@nordurthing.is
MosfellsbærÁrni Jón Sigfússonarnijon@mos.is
MýrdalshreppurVigfús Þór Hróbjartssonbygg@vik.is
NorðurþingGaukur Hjartarsongaukur@nordurthing.is
Rangárþing eystraAnton Kári Halldórssonanton@hvolsvollur.is
Rangárþing ytraHaraldur Birgir Haraldssonbirgir@ry.is
ReykhólahreppurBogi Kristinssonbyggingarfulltrui@dalir.is
ReykjanesbærSveinn Björnssonsveinn.bjornsson@reykjanesbaer.is
ReykjavíkurborgNikulás Úlfar Mássonnikulas.ulfar.masson@reykjavik.is
SandgerðisbærJón Benjamín Einarssonjonben@sandgerdi.is
SeltjarnarneskaupstaðurSigurður Valur Ásbjarnarsonbyggingarfulltrui@seltjarnarnes.is
SeyðisfjarðarkaupstaðurSigurður Jónssonsigurdur@sfk.is
Skaftárhreppur - KirkjubæjarklausturSigurður Þ. Jakobssonsigjak@simnet.is
SkagabyggðJakob Guðmundssonarbakki@simnet.is
Skeiða- og GnúpverjahreppurRúnar Guðmundssonrunar@utu.is
SkorradalshreppurSæmundur Víglundssonbygg@skorradalur.is
SkútustaðahreppurBjarni Reykjalínbjarni@thingeyjarsveit.is
SnæfellsbærDavíð Viðarssondavid@snb.is
StrandabyggðGísli Gunnlaugssongisli@tvest.is
StykkishólmsbærEinar Júlíussoneinarjul@stykkisholmur.is
SúðavíkurhreppurJóhann Birkir Helgasonjbh@verkis.is
SvalbarðshreppurGaukur Hjartarsongaukur@nordurthing.is
SvalbarðsstrandarhreppurVigfús Björnssonvigfus@sbe.is
Sveitarfélagið GarðurJón Benjamín Einarssonjonben@svgardur.is
Sveitarfélagið HornafjörðurBartosz Krzysztof Skrzypkowskibartek@hornafjordur.is
Sveitarfélagið SkagafjörðurJón Örn Bendsenjobygg@skagafjordur.is
Sveitarfélagið SkagaströndBragi Þór Haraldssonbragi@stodehf.is
Sveitarfélagið VogarSigurður Valtýssonsigurdur@vogar.is
Sveitarfélagið ÖlfusSigmar Björgvin Árnasonsigmar@olfus.is
TálknafjarðarhreppurJóhann Birkir Helgason
TjörneshreppurGaukur Hjartarsongaukur@nordurthing.is
Varnar- og öryggissvæði, hafsvæðiMannvirkjastofnunmvs@mvs.is
VestmannaeyjabærSigurður Smári Benónýssonbygg@vestmannaeyjar.is
VesturbyggðElfar Steinn Karlssonelfar@vesturbyggd.is
VopnafjarðarhreppurSigurður Jónssonsigurdur.jonsson@efla.is
Þingeyjarsveit - Kjarna, LaugumBjarni Reykjalínbjarni@thingeyjarsveit.is