Listi yfir starfandi byggingarfulltrúa

Hér er listi yfir starfandi byggingarfulltrúa í sveitarfélögum landsins sem tilkynntir hafa verið til Mannvirkjastofnunar og Skipulagsstofnunar. Sveitarfélög eru ábyrg fyrir ráðningu byggingarfulltrúa en þeim ber að tilkynninga ráðningu þeirra til Mannvirkjastofnunar. 

Sveitarstjórn tilkynnir Mannvirkjastofnun um skráningu byggingarfulltrúa með umsóknareyðublaði sem nálgast má hér. Hægt er að fylla umsóknareyðublaðið út rafrænt nema undirskrift, hún skal vera gerð með eigin hendi umsækjanda eftir að hann hefur prentað út útfyllt eyðublað. 

Umsókn skal senda eða skila til Mannvirkjastofnunar, Skúlagötu 21, 101 Reykjavík. Einnig er möguleiki að skanna umsókn og senda með tölvupósti á netfangið mvs@mvs.is eða senda gögn með faxi númer 591 6001. 

Vinsamlegast hafið samband við Mannvirkjastofnun mvs(hjá)mvs.is varðandi frekari upplýsingar eða athugasemdir.

Sigurður Jónssonsigurdur@olfus.is
Anton Kári Halldórssonbygg@hvolsvollur.is
AkrahreppurJón Örn Berndsenjobygg@skagafjordur.is
AkraneskaupstaðurStefán Þór Steindórssonstefan.steindorsson@akranes.is
AkureyrarkaupstaðurLeifur Kristján Þorsteinssonleifur@akureyri.is
ÁrneshreppurGrettir Örn Ásmundssongrettir@strandabyggd.is
ÁsahreppurDavíð Sigurðssondavid@utu.is
BláskógabyggðDavíð Sigurðssondavid@utu.is
BlönduósbærÞorgils Magnússonbyggingafulltrui@blonduos.is
BolungarvíkurkaupstaðurGísli Gunnlaugssonbyggingarfulltrui@bolungarvik.is
BorgarbyggðÞórólfur Óskarssonthorolfur@borgarbyggd.is
BorgarfjarðarhreppurSigurður Jónssonsigurdur.jonsson@efla.is
DalabyggðGrettir Örn Ásmundssongrettir@strandabyggd.is
DalvíkurbyggðBörkur Þór Ottóssonborkur@dalvikurbyggd.is
DjúpavogshreppurGunnlaugur Rúnar Sigurðssonbyggingarfulltrui@djupivogur.is
Eyja- og MiklaholtshreppurJökull Helgasonbygg@eyjaogmikla.is
EyjafjarðarsveitVigfús Björnssonvigfus@sbe.is
FjallabyggðÁrmann Viðar Sigurðssonarmann@fjallabyggd.is
FjarðabyggðValur Sveinssonvalur.sveinsson@fjardabyggd.is
FljótsdalshéraðGunnlaugur Rúnar Sigurðssongunnlaugur@egilsstadir.is
FljótsdalshreppurSveinn Þórarinssonfljotsdalshreppur@fljotsdalur.is
FlóahreppurDavíð Sigurðssondavid@utu.is
GarðabærAnna Guðrún Gylfadóttirannagy@gardabaer.is
GrindavíkurbærBjarni Rúnar Einarssonbjarni@grindavik.is
Grímsnes- og GrafningshreppurDavíð Sigurðssondavid@utu.is
GrundarfjarðarbærSigurður V Ásbjarnarsonbygg@grundarfjordur.is
GrýtubakkahreppurVigfús Björnssonvigfus@sbe.is
HafnarfjarðarkaupstaðurHildur Bjarnadóttirhildur@hafnarfjordur.is
HelgafellssveitJökull Helgasonjokull73@simnet.is
HrunamannahreppurDavíð Sigurðssondavid@utu.is
HúnavatnshreppurÞorgils Magnússonbyggingarfulltrui@hunavatnshreppur.is
Húnaþing vestraÓlafur Jakobssonbyggingarfulltrui@hunathing.is
HvalfjarðarsveitGuðný Elíasdóttirbygging@hvalfjardarsveit.is
HveragerðisbærJón Friðrik Matthíassonjonfridrik@hveragerdi.is
HörgársveitVigfús Björnssonvigfus@sbe.is
ÍsafjarðarbærAxel R. Överbyaxelov@isafjordur.is
KaldrananeshreppurGrettir Örn Ásmundssongrettir@strandabyggd.is
KjósarhreppurSigurður Hilmar Ólafssonskipulag@kjos.is
KópavogsbærValdimar Gunnarssonvaldimarg@kopavogur.is
LanganesbyggðGaukur Hjartarsongaukur@nordurthing.is
MosfellsbærÁrni Jón Sigfússonarnijon@mos.is
MýrdalshreppurGeorge Frumuselubygg@vik.is
NorðurþingGaukur Hjartarsongaukur@nordurthing.is
Rangárþing eystraAnton Kári Halldórssonbygg@hvolsvollur.is
Rangárþing ytraHaraldur Birgir Haraldssonbirgir@ry.is
ReykhólahreppurGrettir Örn Ásmundssongrettir@strandabyggd.is
ReykjanesbærSveinn Björnssonsveinn.bjornsson@reykjanesbaer.is
ReykjavíkurborgNikulás Úlfar Mássonnikulas.ulfar.masson@reykjavik.is
SandgerðisbærJón Benjamín Einarssonjonben@sandgerdi.is
SeltjarnarneskaupstaðurSigurður Valur Ásbjarnarsonbyggingarfulltrui@seltjarnarnes.is
SeyðisfjarðarkaupstaðurÚlfar Trausti Þórðarsonulfar@sfk.is
Skaftárhreppur - KirkjubæjarklausturÓlafur Elfar Júlíussonbygg@klaustur.is
SkagabyggðJakob Guðmundssonarbakki@simnet.is
Skeiða- og GnúpverjahreppurDavíð Sigurðssondavid@utu.is
SkorradalshreppurSæmundur Víglundssonbygg@skorradalur.is
SkútustaðahreppurHelga Sveinbjörnsdóttirhelga@thingeyjarsveit.is
SnæfellsbærDavíð Viðarssondavid@snb.is
StrandabyggðGrettir Örn Ásmundssongrettir@strandabyggd.is
StykkishólmsbærJökull Helgasonjh@verkis.is
SúðavíkurhreppurJóhann Birkir Helgasonjbh@verkis.is
SvalbarðshreppurGaukur Hjartarsongaukur@nordurthing.is
SvalbarðsstrandarhreppurVigfús Björnssonvigfus@sbe.is
Sveitarfélagið ÁrborgBárður Guðmundssonbardur@arborg.is
Sveitarfélagið GarðurJón Benjamín Einarssonjonben@svgardur.is
Sveitarfélagið HornafjörðurBartosz Krzysztof Skrzypkowskibartek@hornafjordur.is
Sveitarfélagið SkagafjörðurJón Örn Bendsenjobygg@skagafjordur.is
Sveitarfélagið SkagaströndBragi Þór Haraldssonbragi@stodehf.is
Sveitarfélagið VogarSigurður Valtýssonbyggingafulltrui@vogar.is
Sveitarfélagið ÖlfusSigmar Björgvin Árnasonsigmar@olfus.is
TálknafjarðarhreppurJóhann Birkir Helgasonjbh@verkis.is
TjörneshreppurGaukur Hjartarsongaukur@nordurthing.is
Varnar- og öryggissvæði, hafsvæðiMannvirkjastofnunmvs@mvs.is
VestmannaeyjabærSigurður Smári Benónýssonbygg@vestmannaeyjar.is
VesturbyggðElfar Steinn Karlssonelfar@vesturbyggd.is
VopnafjarðarhreppurSigurður Jónssonsigurdur.jonsson@efla.is
ÞingeyjarsveitHelga Sveinbjörnsdóttirhelga@thingeyjarsveit.is