Listi yfir starfandi byggingarfulltrúa

Hér er listi yfir starfandi byggingarfulltrúa í sveitarfélögum landsins sem tilkynntir hafa verið til Mannvirkjastofnunar og Skipulagsstofnunar. Sveitarfélög eru ábyrg fyrir ráðningu byggingarfulltrúa en þeim ber að tilkynninga ráðningu þeirra til Mannvirkjastofnunar. 

Sveitarstjórn tilkynnir Mannvirkjastofnun um skráningu byggingarfulltrúa með umsóknareyðublaði sem nálgast má hér. Hægt er að fylla umsóknareyðublaðið út rafrænt nema undirskrift, hún skal vera gerð með eigin hendi umsækjanda eftir að hann hefur prentað út útfyllt eyðublað. 

Umsókn skal senda eða skila til Mannvirkjastofnunar, Skúlagötu 21, 101 Reykjavík. Einnig er möguleiki að skanna umsókn og senda með tölvupósti á netfangið mvs@mvs.is eða senda gögn með faxi númer 591 6001. 

Vinsamlegast hafið samband við Mannvirkjastofnun mvs(hjá)mvs.is varðandi frekari upplýsingar eða athugasemdir.

Til baka
GarðabærAnna Guðrún Gylfadóttirannagy@gardabaer.is
FjallabyggðÁrmann Viðar Sigurðssonarmann@fjallabyggd.is
SúðavíkurhreppurÁrni Traustasonat@verkis.is
TálknafjarðarhreppurÁrni Traustasonbyggingarfulltrui@talknafjordur.is
MosfellsbærÁsbjörn Þorvarðarsonab@mos.is
AkureyrarkaupstaðurBjarki Jóhannesson
Þingeyjarsveit - Kjarna, LaugumBjarni Reykjalínbjarni@thingeyjarsveit.is
SkútustaðahreppurBjarni Reykjalínbjarni@thingeyjarsveit.is
ÁrneshreppurBogi Kristinsson Magnusenbyggingarfulltrui@dalir.is
Sveitarfélagið SkagaströndBragi Þór Haraldssonbragi@stodehf.is
DalvíkurbyggðBörkur Þór Ottóssonborkur@dalvikurbyggd.is
StykkishólmsbærEinar Júlíussoneinarjul@stykkisholmur.is
BreiðdalshreppurElís B. Eiríkssonelis@verkaust.is
Húnaþing vestraEyjólfur Þórarinssoneyjolfur@stodehf.is
NorðurþingGaukur Hjartarsongaukur@nordurthing.is
SvalbarðshreppurGaukur Hjartarsongaukur@nordurthing.is
BolungarvíkurkaupstaðurGísli Gunnlaugssonbyggingarfulltrui@bolungarvik.is
HvalfjarðarsveitGuðný Elíasdóttirbygging@hvalfjardarsveit.is
BorgarbyggðGunnar Ragnarssongunnar@borgarbyggd.is
GrundarfjarðarbærGunnar Sigurgeir Ragnarssonbygg@grundarfjordur.is
Sveitarfélagið HornafjörðurGunnlaugur Róbertssongunnlaugur@hornafjordur.is
FljótsdalshéraðGunnlaugur Rúnar Sigurðssongunnlaugur@egilsstadir.is
Rangárþing ytraHaraldur Birgir Haraldssonbirgir@ry.is
HafnarfjarðarkaupstaðurHildur Bjarnadóttirhildur@hafnarfjordur.is
SkagabyggðJakob Guðmundssonarbakki@simnet.is
SandgerðisbærJón Benjamín Einarssonjonben@sandgerdi.is
KjósarhreppurJón E. Guðmundssonskipulag@kjos.is
KaldrananeshreppurJón Hörður Elíassonkviabali@drangsnes.is
Sveitarfélagið SkagafjörðurJón Örn Bendsenjobygg@skagafjordur.is
AkrahreppurJón Örn Berndsenjobygg@skagafjordur.is
HörgársveitJósavin Gunnarssonjg@bugardur.is
GrýtubakkahreppurJósavin Gunnarssonjg@bugardur.is
SvalbarðsstrandarhreppurJósavin Gunnarssonjg@bugardur.is
EyjafjarðarsveitJósavin Gunnarssonjg@bugardur.is
Eyja- og MiklaholtshreppurJökull Helgasonjokull73@simnet.is
ÍsafjarðarbærÓlöf Guðný Valdimarsdóttirbygg@isafjordur.is
Skeiða- og GnúpverjahreppurRúnar Guðmundssonrunar@utu.is
HrunamannahreppurRúnar Guðmundssonrunar@utu.is
Grímsnes- og GrafningshreppurRúnar Guðmundssonrunar@utu.is
BláskógabyggðRúnar Guðmundssonrunar@utu.is
SeyðisfjarðarkaupstaðurSigurður Jónssonsigurdur@sfk.is
VopnafjarðarhreppurSigurður Jónssonsigurdur@verkaust.is
Sveitarfélagið ÖlfusSigurður Ósmann Jónssonsigurdur@olfus.is
VestmannaeyjabærSigurður Smári Benónýssonbygg@vestmannaeyjar.is
SeltjarnarneskaupstaðurSigurður Valur Ásbjarnarsonbyggingarfulltrui@seltjarnarnes.is
FljótsdalshreppurSveinn Þórarinssonfljotsdalshreppur@fljotsdalur.is
SkorradalshreppurSæmundur Víglundssonbygg@skorradalur.is
KópavogsbærValdimar Gunnarssonvaldimarg@kopavogur.is
FjarðabyggðValur Sveinssonvalur.sveinsson@fjardabyggd.is
BlönduósbærÞorgils Magnússonbyggingafulltrui@blonduos.is
VesturbyggðÁrni Traustasonat@verkis.is
HúnavatnshreppurBjarni Þór Einarssonbthe@itn.is
ReykhólahreppurBogi Kristinsson
DalabyggðBogi Kristinsson Magnúsenbyggingarfulltrui@dalir.is
SnæfellsbærDavíð Viðarssondavid@snb.is
TjörneshreppurGaukur Hjartarsongaukur@nordurthing.is
LanganesbyggðGaukur Hjartarsongaukur@nordurthing.is
StrandabyggðGísli Gunnlaugssongisli@tvest.is
Sveitarfélagið GarðurJón Benjamín Einarssonjonben@svgardur.is
HveragerðisbærJón Friðrik Matthíassonjonfridrik@hveragerdi.is
HelgafellssveitJökull Helgasonjokull73@simnet.is
Varnar- og öryggissvæði, hafsvæðiMannvirkjastofnunmvs@mvs.is
ReykjavíkurborgNikulás Úlfar Mássonnikulas.ulfar.masson@reykjavik.is
ÁsahreppurRúnar Guðmundssonrunar@utu.is
FlóahreppurRúnar Guðmundssonrunar@utu.is
GrindavíkurbærSigmar B. Árnasonbygg@grindavik.is
Sigurður Jónssonsigurdur@olfus.is
BorgarfjarðarhreppurSigurður Jónssonsigurdur@verkaust.is
Sveitarfélagið VogarSigurður Valtýssonsigurdur@vogar.is
Skaftárhreppur - KirkjubæjarklausturSigurður Þ. Jakobssonsigjak@simnet.is
AkraneskaupstaðurStefán Þór Steindórssonstefan.steindorsson@akranes.is
ReykjanesbærSveinn Björnssonsveinn.bjornsson@reykjanesbaer.is